Transceive Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF XCVR (J4858D) chính hãng

Hãng: Aruba | Xem thêm các sản phẩm Bộ chuyển đổi - Transceivers của Aruba
Module quang Transceive Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF XCVR (J4858D)Module quang Aruba J4858D là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa l...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Transceive Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF XCVR (J4858D) chính hãng

Module quang Transceive Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF XCVR (J4858D)

Module quang Aruba J4858D là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì đây là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP J4858D hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode OM2.

Nếu Module transceiver J4858D được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Module quang J4858D  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 500 IP Camera HD (720p), hoặc là 250 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật Module quang Aruba J4858D:

Physical Characteristics
Height 0.5″
Width 0.6″
Depth 2.2″

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá MCT

Thông tin chi tiết

Thương hiệuAruba
Xuất xứ thương hiệuChina
Phụ kiện đi kèmSách hướng dẫn
SKU3578275391132
Liên kết: Kem dưỡng da tay hương nước hoa Perfumable Hand Cream The Face Shop (50ml)