TP-Link MC111CS - Bộ Chuyển Đổi RJ45 10/100Mbps Sang SC Single-Mode 100Mbps - Hàng Chính Hãng

Hãng: TP-Link | Xem thêm các sản phẩm Bộ chuyển đổi - Transceivers của TP-Link
TP Link MC111CS - Bộ Chuyển Đổi RJ45 10/100Mbps Sang SC Single-Mode 100Mbps TP Link MC111CS - Bộ Chuyển Đổi RJ45 10/100Mbps Sang SC Single-Mode 100Mbps là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu TP-Link MC111CS - Bộ Chuyển Đổi RJ45 10/100Mbps Sang SC Single-Mode 100Mbps - Hàng Chính Hãng

Bao bì sản phẩm có thể thay đổi theo từng đợt hàng nhập

TP Link MC111CS - Bộ Chuyển Đổi RJ45 10/100Mbps Sang SC Single-Mode 100Mbps

TP Link MC111CS - Bộ Chuyển Đổi RJ45 10/100Mbps Sang SC Single-Mode 100Mbps là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 100BASE-FX cáp quang sang 100BASE-TX cáp đồng và ngược lại. Với công nghệ WDM, MC111CS chỉ cần với 1 sợi cáp quang để thực hiện truyền và nhận dữ liệu, điều này sẽ tiết kiệm cho bạn một nửa chi phí mua cáp sử dụng.

Thông tin sản phẩm

Thiết kế hiện đại

Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3u 10/100Base-TX và 100Base-FX. MC111CS là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ multi-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type. MC111CS hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Làm việc ở bước sóng 1550nm khi truyền dữ liệu và ở bước sóng 1310nm khi nhận dữ liệu. Vì vậy, các thiết bị đầu cuối khác muốn kết hợp với MC111CS nên làm việc ở bước sóng 1310nm khi truyền dữ liệu và ở 1550nm khi nhận dữ liệu, Thiết bị MC112CS của TP-LINK là một ví dụ có thể kết hợp được với MC111CS.

Khả năng truyền tải lớn

TP Link MC111CS - Bộ Chuyển Đổi RJ45 10/100Mbps Sang SC Single-Mode 100Mbps sẽ truyền tải như cáp quang với với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 20km.

Khả năng sử dụng độc lập

TP Link MC111CS có khả năng sử dụng độc lập (không yêu cầu các bộ phận chủ yếu khác) hoặc với bộ khung của hệ thống TP-LINK´s 19, tự động MDI/MDI-X cho cổng TX, tự động điều chỉnh chế độ duplex trên cổng TX và thể hiện trạng thái bảng điều khiển phía trước các đèn LED.

Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault

Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giúp làm giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi các liên kết lỗi rất kịp thời.

Thông số kỹ thuật

- Chuẩn kết nối: IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x

- Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX

- Cổng: 1 100M SC/UPC port, 1 100M RJ45 port (Auto MDI/MDIX).



Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuTP-Link
Kích thước94.5*73.0*27.0 mm
SKU7504734234074