Thiết Bị Chuyển Mạch WS-C2960+24PC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Lite - Hàng Nhập Khẩu

Hãng: Cisco | Xem thêm các sản phẩm Bộ chia mạng - Switch của Cisco
Thiết Bị Chuyển Mạch WS-C2960+24PC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Lite - Hàng Nhập Khẩu - Chuẩn: Rack-mountable – 1UIos: LAN LiteGiao diện: 2 dual-purpose (10/100/1000 or SF...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Thiết Bị Chuyển Mạch WS-C2960+24PC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Lite - Hàng Nhập Khẩu

  • Thiết Bị Chuyển Mạch WS-C2960+24PC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Lite - Hàng Nhập Khẩu - Chuẩn: Rack-mountable – 1U
  • Ios: LAN Lite
  • Giao diện: 2 dual-purpose (10/100/1000 or SFP) ports
  • Cổng: 24 x Ethernet 10/100 PoE ports
  • Throughput: 6.5 Mpps
  • Backplane Capacity: 16 Gbps
  • DRAM: 64 MB
  • GLC-LH-SM GE SFP, LC connector LX/LH transceiver
  • GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
  • CAB-CONSOLE-RJ45 Console Cable 6ft with RJ45 and DB9F
  • Boom sản phẩm Cisco WS-C2960+24PC-S
  • Cisco WS-C2960+24PC-S: Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Lite
  • CON-SCN-WSC29624: SC CORE 8X5XNBD Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/S
  • CAB-ACU:AC Power Cord (UK) C13 BS 1363 2.5m

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá FEN

Thông tin chi tiết

Thương hiệuCisco
Kích thước1.73 x 17.5 x 9.3 in
Phụ kiện đi kèmSách hướng dẫn
SKU8686686280589
Liên kết: Son đa năng Flat Glossy Lipstick RD02 Berry-up Red The Face Shop