Thiết Bị Chuyển Mạch switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S - Hàng Nhập Khẩu

Hãng: Cisco | Xem thêm các sản phẩm Bộ chuyển đổi - Transceivers của Cisco
Thiết Bị Chuyển Mạch switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S dòng sản phẩm nổi bật trong dòng Switch 3560-CG với thiết kế nhỏ gọn thích hợp với mọi không gian, đặc biệt thích hợp với các hệ thống triển khai bê...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Thiết Bị Chuyển Mạch switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S - Hàng Nhập Khẩu

  • Thiết Bị Chuyển Mạch switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S dòng sản phẩm nổi bật trong dòng Switch 3560-CG với thiết kế nhỏ gọn thích hợp với mọi không gian, đặc biệt thích hợp với các hệ thống triển khai bên ngoài tủ dây.
  • WS-C3560CG-8PC-S có 8 Port Gigabit 10/100/100 Giga, 2 x 1G đồng hoặc 2 x 1G SFP.
  • Khác biệt với Switch 8TC-S sản phẩm này được tích hợp thêm nguồn PoE trong các cổng Ethernet giúp quản lý năng lượng từ các thiết bị đầu cuối và làm giảm chi phí cho doanh nghiệp.

Phụ kiện đi kèm với Switch Cisco WS-C3560CG-8PC-S:

  • CAB-CONSOLE-USB: Cáp Cáp Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB Loại A và Mini-B
  • CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển CAB của Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F
  • GLC-SX-MMD : Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM
  • GLC-LH-SMD: Bộ thu phát Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá OXD

Thông tin chi tiết

Thương hiệuCisco
Phụ kiện đi kèmSách hướng dẫn
SKU1023405393774
Liên kết: Son Tint Watery Tint 01 Pink Bella (màu Hồng) The Face Shop