Thiết bị chia mạng Switch TP-Link TL-SG2210MP 8Port PoE+ và 2Port Gigabit SFP

Hãng: TP-Link | Xem thêm các sản phẩm Bộ chia mạng - Switch của TP-Link
Máy tính & Laptop > Thiết Bị Mạng > Bộ chia mạng || Thiết bị chia mạng Switch TP-Link TL-SG2210MP 8-Port PoE+ và 2-Port Gigabit SFP
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Thiết bị chia mạng Switch TP-Link TL-SG2210MP 8Port PoE+ và 2Port Gigabit SFP

Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z, IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.3af, IEEE 802.3at, IEEE 802.3az, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p
Giao diện • 8× 10/100/1000 Mbps RJ45 Ports, all supporting PoE+ (Auto-Negotiation/Auto MDI/MDIX)
• 2× 100/1000 Mbps SFP Slots
Mạng Media • 10BASE-T: UTP/STP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
• 100BASE-TX/1000Base-T: UTP/STP category 5, 5e or above cable (maximum 100m)
• 100BASE-FX: MMF, SMF
• 1000BASE-X: MMF, SMF
Số lượng quạt 1
Khóa bảo mật vật lý Yes
Cổng PoE+ (RJ45) • Standard: 802.3at/af compliant
• PoE+ Ports: 8 Ports
• Power Supply: 150 W
Kích thước ( R x D x C ) 11.6 x 7.1 x 1.7 in (294 x 180 x 44 mm)
Lắp Rackmount/Desktop
Tiêu thụ điện tối đa • 12.2 W (110 V / 60 Hz with no PD connected)
• 173.9 W (110 V / 60 Hz with 150 W PD connected)
Max Heat Dissipation • 41.63 BTU/h (with no PD connected)
• 539.35 BTU/h (with 150 W PD connected)
HIỆU SUẤT
Switching Capacity 20 Gbps
Tốc độ chuyển gói 14.9 Mpps
Bảng địa chỉ MAC 8K
Bộ nhớ đệm gói 4.1 Mbit
Khung Jumbo 9 KB
Giá POKEMON
Liên kết: Chì kẻ mày siêu lì Designing Matte Eyebrow Pencil The Face Shop