Quạt NMB-MAT 1204KL-04W-B59 12V 0.12A Kích Thước 30*30*10mm Hàng nhập khẩu chính hãng
Máy tính & Laptop > Máy In & Máy Scan > Máy In Mã Vạch || Quạt NMB-MAT 1204KL-04W-B59 12V 0.12A Kích Thước 30*30*10mm Hàng nhập khẩu chính hãng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Quạt NMB-MAT 1204KL-04W-B59 12V 0.12A Kích Thước 30*30*10mm Hàng nhập khẩu chính hãng
Mã sản phẩm : 1204KL-04W-B59
Loại linh kiện: Quạt DC
Điện áp: 12V
Dòng điện: 0.12A
Kích thước: 30*30*10mm
Hình thức : Mới
Tình trạng : Còn hàng
Địa điểm bán linh kiện điện tử tại Hà Nội uy tín đầy đủ chủng loại linh kiện có sẵn.
Địa chỉ cửa hàng : Số 212 Lai Xá, Xóm 1, Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội
Website : https://banlinhkiendientu.vn/
Hotline : 0902187499 ( có thể zalo trực tiếp hỏi hàng hoặc đặt hàng)
Email: phanphoidienmay@gmail.com
#linhkiendoc #banlinhkiendientu #linhkiendientu #icnguon #transistor #mosfet #igbt #socongsuat#
Giá ARG
Liên kết: Gel dưỡng nha đam đa năng Jeju Aloe 95% Fresh Soothing Gel The Face Shop (300ml)