PLC Splitter 1x2 SC/UPC single mdoe. Hàng chính hãng

Hãng: Fi-Ra Photonics | Xem thêm các sản phẩm Bộ chia mạng - Switch của Fi-Ra Photonics
- Bộ chia quang PLC 1x2 SC/UPC - Chuẩn Mini type, single mode- Input và Output: SC/UPC- Chiều dài 0.6m, đường kính 0.9mm- Bước sóng 1310nm/1550nm- Đầu vào ra có ghi note- Hỗ trợ hệ thông PON....
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu PLC Splitter 1x2 SC/UPC single mdoe. Hàng chính hãng

- Bộ chia quang PLC 1x2 SC/UPC
- Chuẩn Mini type, single mode
- Input và Output: SC/UPC
- Chiều dài 0.6m, đường kính 0.9mm
- Bước sóng 1310nm/1550nm
- Đầu vào ra có ghi note
- Hỗ trợ hệ thông PON.

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá CWAR

Thông tin chi tiết

Thương hiệuFi-Ra Photonics
Phụ kiện đi kèmBản Test report, hộp
Xuất xứKorea / China / Vietnam
SKU4835417977555
Liên kết: Kem dưỡng da tay hạt Mắc ca Daily Perfumed Hand Cream 07 Macadamia The Face Shop (30ml)