Bộ nguồn máy tính T-WOLF-P500 (500W/80 PLUS) - Hàng Chính Hãng
Hãng: T-WOLF | Xem thêm các sản phẩm Nguồn máy tính của T-WOLF
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Bộ nguồn máy tính T-WOLF-P500 (500W/80 PLUS) - Hàng Chính Hãng
Thông tin hàng hóa nguồn 500w
Model   TW-POWER 500
Thương hiệu      T-WOLF
Thời gian bảo hành (tháng)          36
Cấu hình chi tiết
Hiệu suất             80 Plus White
Cổng cắm            24-pin Main x 1
Cổng cắm            8-pin (6+2) PCIE x 1
Cổng cắm            8-pin (4+4) EPS x 1
Cổng cắm            SATA x 4
Cổng cắm           Molex x 2
Công suất tiêu thụ           450 W
Quạt làm mát     1 x 120 mm
Nguồn đầu vào  200-240 V
Shop xin cam kết với hàng bán:
 Hàng mới bảo đảm fullbox mới 100%.