Máy tính All In One VSP-24G600 24 inch Full HD, Siêu mỏng, Full viền (G3260, 4GB, 128)
Hãng: VSP | Xem thêm các sản phẩm PC - Máy tính Bàn của VSP
Máy tính & Laptop > Máy Tính Bàn > Máy Tính All in one || Máy tính All In One VSP-24G600 24 inch Full HD, Siêu mỏng, Full viền (G3260, 4GB, 128)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Máy tính All In One VSP-24G600 24 inch Full HD, Siêu mỏng, Full viền (G3260, 4GB, 128)
CẤU HÌNH MÁY AIO VSP-24G600
CPU Intel Pentium G3260 (3.3 Ghz / 3MB Cache)
RAM DDR3 4GB/1600 Máy bộ giúp vận hành hệ thống ổn định
SSD 128GB Fuller/ HIK VISION Chuẩn SATA 3 - Boot Win, Game, Phần mềm cực nhanh
VGA Onboard Đồ họa HD Intel ® cho bộ xử lý Intel ® thế hệ thứ 4
*NÂNG CẤP
UP RAM 8GB +250K
UP I3 4150/ i3 4160 +300K
UP I5 4570 +500K
UP I7 4770 +1300K
Xeon e3 1226 v3 +900K
THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY AIO VSP-24G600
Thương hiệu VSP
Model VSP-24G600
Hệ điều hành OS Windows/Ubuntu
Bộ vi xử lý Intel® 110 Chipset/ Intel® H81 Chipset
Intel® 6th Generation, support CPU list Intel® Core™ i3/i5/i7 Processor Quad Core, Dual Core,
Pentium Dual Core and Celeron
Ổ đĩa cứng 1 x SATA3 6.0 Gb/s Connectors /Support 2.5" SSD x 2 (Option)
mSATA X1
Lan 1 x LAN RJ45 Gigabit 10/100/1000
Audio 3.5 mm Audio/MIC
Other Supports 1 x VGA port
1 x HDMI port
6 x USB 3.0
1 x LAN RJ45 Gigabit 10/100/1000
3.5 mm Audio/MIC