Màn hình máy tính LG 32MP60G-B 31.5 inch FHD LED 75Hz AMD FreeSync
Hãng: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình máy tính LG 32MP60G-B 31.5 inch FHD LED 75Hz AMD FreeSync
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình máy tính LG 32MP60G-B 31.5 inch FHD LED 75Hz AMD FreeSync
Hãng sản xuất
LG
Model
32MP60G-B
Kích thước màn hình
31.5 inch
Độ phân giải
FHD 1920 x 1080
Tỉ lệ
16:9
Độ sáng
200cd/m²(Min.), 250cd/m² (Typ.)
Tần số quét
60Hz, 75Hz
Cổng kết nối
HDMI, Display Port, VGA
Góc nhìn
178°(R/L), 178°(U/D)
Tính năng
AMD FreeSync™
Black Stabilizer
Nano IPS™ Technology
Smart Energy Saving
Super+ Resolution
Dynamic Action Sync
OnScreen Control (LG Screen Manager)
Kích thước
729.4 x 430.3 x 45.0(Không chân đế)
729.4 x 513.3 x 224.8 mm (Gồm chân đế)