Màn hình LCD LG 27MR400-B 27inch FullHD IPS 100Hz 5ms Hàng Chính Hãng
Hãng: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình phổ thông của LG
Thương hiệuLGBảo hành24 thángThông tin chungPart-number27MR400-B.ATVNhu cầuVăn phòngCấu hình chi tiếtKích thước27"Độ phân giải1920 x 1080 ( 16:9 )Tấm nềnIPSTần số quét100HzThời gian phản hô...
Còn ít hoặc hết hàng
3,196,000 đ
  • Chất lượng, Uy tín
  • Bảo hành Array
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình LCD LG 27MR400-B 27inch FullHD IPS 100Hz 5ms Hàng Chính Hãng
Thương hiệu
LG
Bảo hành
24 tháng
Thông tin chung
Part-number
27MR400-B.ATV
Nhu cầu
Văn phòng
Cấu hình chi tiết
Kích thước
27"
Độ phân giải
1920 x 1080 ( 16:9 )
Tấm nền
IPS
Tần số quét
100Hz
Thời gian phản hồi
5 ms
Kiểu màn hình
Màn hình phẳng
Công nghệ đồng bộ
FreeSync
Độ sáng
250 cd/m2
Góc nhìn
178 (H) / 178 (V)
Khả năng hiển thị màu sắc
16.7 triệu màu
Độ tương phản tĩnh
Bề mặt
Màn hình chống lóa
HDR
không hỗ trợ
Cổng xuất hình
1 x HDMI , 1 x VGA/D-sub
Khối lượng
3.84 kg
Phụ kiện đi kèm
HDMI Cable
Giá KRWQ
Thông tin chi tiết
Thương hiệuLG
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Kết nốiD-Sub CÓ (1ea) D-Sub (Độ phân giải tối đa tại Hz) 1920 x 1080 tại 75Hz HDMI CÓ (1ea) Đầu ra tai nghe 3-pole (Chỉ âm thanh)
Độ sáng250
Độ tương phản1300:1
Góc nhìn 178º(R/L), 178º(U/D)
Phụ kiện đi kèmHDMI Cable
ModelLCD LG 27 27MR400-B
Màn hình hiển thịIPS
Xuất xứ (Made in)Trung Quốc
Trọng lượng sản phẩm5,3
Độ phân giảiFull HD (1080 x 1620 pixels)
Thời gian đáp ứng5 ms
Tỉ lệ màn hình16:9
Tốc độ làm tươi100 Hz