Khớp Nối Đầu Sợi Quang Coupler SC-FC Kim Loại Màu Đen

Hãng: OEM | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của OEM
Khớp Nối Đầu Sợi Quang Coupler SC-FC Kim Loại Màu Đen * Mô tả:- Hiệu quả, ổn định, bền.- Khả năng thay thế tốt, lặp lại tốt, chống mài mòn tốt, ổn định nhiệt độ tốt. - Hiệu suất cao.- Hiệu ứng cách...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Khớp Nối Đầu Sợi Quang Coupler SC-FC Kim Loại Màu Đen

Hiệu quả, ổn định, bền.
Khả năng thay thế tốt, lặp lại tốt, chống mài mòn tốt, ổn định nhiệt độ tốt.
Hiệu suất cao.
Hiệu ứng cách nhiệt tốt.
Mô hình tiện ích có thể ngăn ngừa thiệt hại một cách hiệu quả, có thể ngăn chặn tiếng ồn mạch đất một cách hiệu quả và loại bỏ nhiễu, để tín hiệu trường được cách ly hoàn toàn với thiết bị điều khiển điện chính và hệ thống điều khiển được ngăn ngừa vô tình bị hỏng.
Quang học ổn định cơ học mạnh mẽ.
Khả năng chịu nhiệt độ cao, kháng axit và kiềm.

Khớp Nối Đầu Sợi Quang Coupler SC-FC Kim Loại Màu Đen

* Mô tả:
- Hiệu quả, ổn định, bền.
- Khả năng thay thế tốt, lặp lại tốt, chống mài mòn tốt, ổn định nhiệt độ tốt.
- Hiệu suất cao.
- Hiệu ứng cách nhiệt tốt.
- Mô hình tiện ích có thể ngăn ngừa thiệt hại một cách hiệu quả, có thể ngăn chặn tiếng ồn mạch đất một cách hiệu quả và loại bỏ nhiễu, để tín hiệu trường được cách ly hoàn toàn với thiết bị điều khiển điện chính và hệ thống điều khiển được ngăn ngừa vô tình bị hỏng.
- Quang học ổn định cơ học mạnh mẽ.
- Khả năng chịu nhiệt độ cao, kháng axit và kiềm.

* Thông số kỹ thuật:
- Model: Bộ ghép sợi SC-FC
- Loại: chế độ đơn sợi
- Nhiệt độ: -25°C đến +85°C.
- Bước sóng: 1200-1600nm
- Chất liệu bên ngoài: Nhựa, Kim loại.

**********

* Features:
- Efficient, stable and durable.
- Good interchangeability, repeatability, good wear resistance, good temperature stability. High reliability and performance Insertion loss value Low additional average loss is less than 0.2dB, high loss of return, insertion five times more than 1000 times.
- The standardized production, exquisite insulation effect.
- The utility model can effectively prevent damage, can effectively contain grounding circuit noise, and eliminate interference, so that the field signal is completely isolated from the final on the main electrical control apparatus, and the control system is prevented from being accidentally damaged.
- Optics strong mechanical stability.
- Advanced grinding equipment, ensure center offset milling adopts high temperature resistant, acid resistant and alkali resistance, high hardness (high density) zirconia sleeve, optical properties and high mechanical stability is very good.

* Specifications:
- Model: SC-FC Fiber Coupler
- Type: single-mode / multimode
- Loss: Less than 0.2dB
- The return loss is less than 0.1dB.
- Swap: less than 0.2dB
- Temperature: -25°C to +85°C.
- Wavelength: 1200-1600nm
- External Material: Plastic, Metal

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuOEM
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Nơi sản xuấtGia công Trung Quốc
Phụ kiện đi kèmKhông có
SKU1290877293288
Liên kết: Set 10 miếng Mặt nạ dầu Ôliu Real Nature Olive The Face Shop