Dây nhảy Quang - VIVANCO 3m SC-SC OM2 50/125 Multimode Simplex Fibre Patch Cable, Orange. Hàng Chính Hãng

Hãng: Vivaio | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của Vivaio
Dây Nhảy Quang VIVANCO 3m SC-SC OM2 50/125 Multimode Simplex Fibre Patch Cable, Orange - Hàng Nhập Khẩu được sử dụng trong các hệ thống quang, tại các tủ phối quang để kết nối từ nhánh quang trong...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Dây nhảy Quang - VIVANCO 3m SC-SC OM2 50/125 Multimode Simplex Fibre Patch Cable, Orange. Hàng Chính Hãng

Đường kính dây 3.0mm
Chiều dài dây nhảy : 3m
Lõi sợi quang (Core diameter): 50/125 um.
Suy hao chèn (Insertion Loss): < 0,5dB
Nhiệt độ hoạt động: -400C -> +800C
Số lần đấu nối : 1000 lần
Lực kéo căng: >100N
  • Dây Nhảy Quang VIVANCO 3m SC-SC OM2 50/125 Multimode Simplex Fibre Patch Cable, Orange - Hàng Nhập Khẩu được sử dụng trong các hệ thống quang, tại các tủ phối quang để kết nối từ nhánh quang trong ODF thông qua các coupler với các thiết bị quang như converter hoặc SFP.
  • Giao tiếp quang : SC-LC
  • Suy hao chèn thấp (Insertion Loss)
  • Đáp ứng tiêu chuẩn suy hao phản hồi (Return Loss)

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuVivaio
Xuất xứ thương hiệuĐức
Xuất xứTrung Quốc
Phụ kiện đi kèmkhông
SKU8887940462417