Dây Nhảy Quang DVCom Sc-Sc Upc (3m) - Hàng Nhập Khẩu

Hãng: DVCom | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của DVCom
Dây Nhảy Quang DVCom Sc-Sc Upc (3m) - Hàng Nhập Khẩu được sử dụng trong các hệ thống quang, tại các tủ phối quang để kết nối từ nhánh quang trong ODF thông qua các coupler với các thiết bị quang như...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Dây Nhảy Quang DVCom Sc-Sc Upc (3m) - Hàng Nhập Khẩu

Đầu tiếp xúc : SC/UPC – SC/UPC
Kiểu dây : dây đơn (simplex)
Suy hao chèn (Insertion Loss): < 0.5dB
Chiều dài : 2 mét
Nhiệt độ hoạt động: -40C -> +80C
Số lần đấu nối : 1000 lần
Lực kéo căng: >100N
  • Dây Nhảy Quang DVCom Sc-Sc Upc (3m) - Hàng Nhập Khẩu được sử dụng trong các hệ thống quang, tại các tủ phối quang để kết nối từ nhánh quang trong ODF thông qua các coupler với các thiết bị quang như converter hoặc SFP.
  • Loại sợi quang : single mode
  • Lõi sợi quang (Core diameter): 9/125 um.
  • Các bước sóng hỗ trợ : 1310,1490,1550,1625(nm)

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuDVCom
Phụ kiện đi kèmĐang cập nhật
SKU8281953483177