Dây Nhảy Quang Cổng SC-LC Jumper LC-SC 3 Mét

Hãng: OEM | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của OEM
ENGLISH CAPTION BELOW Dây Nhảy Quang Cổng SC-LC Jumper LC-SC 3 Mét - Dùng để Jump từ ODF vào thiết bị trong rack.- Kết nối các thiết bị mạng cáp quang với nhau.- Thi công LAN quang, thi công server.-...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Dây Nhảy Quang Cổng SC-LC Jumper LC-SC 3 Mét

Dùng để Jump từ ODF vào thiết bị trong rack.
Kết nối các thiết bị mạng cáp quang với nhau.
Thi công LAN quang, thi công server.
Suy hao thấp, hàng chuẩn 100%.
Chiều dài: 3m
Bước sóng quang: 1310/1550nm
Kiểu sợi quang: Single-Mode

ENGLISH CAPTION BELOW

Dây Nhảy Quang Cổng SC-LC Jumper LC-SC 3 Mét

- Dùng để Jump từ ODF vào thiết bị trong rack.
- Kết nối các thiết bị mạng cáp quang với nhau.
- Thi công LAN quang, thi công server.
- Suy hao thấp, hàng chuẩn 100%.
- Chiều dài: 3m
- Bước sóng quang: 1310/1550nm
- Kiểu sợi quang: Single-Mode

**********

SC-LC Fiber Optic Jumper FTTH Single-mode Single Core Fiber Cables 3 Meters

Product Name: SC-LC Fiber Cable
Connector Type: SC-LC
Core: 9/125 Single Mode
Density: Simplex
Cable Length: 3 Meters
Material (External): PVC
Main Color: Yellow and Blue
Package Content: 1 x SC-LC Fiber Cable

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuOEM
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Xuất xứTrung Quốc
ModelSC-LC
Phụ kiện đi kèmKhông có
SKU8396409123542