Dây Hàn Quang VIVANCO LC/APC 9/125 Single Mode Simplex Fibre Pigtail, Yellow, 1m. Hàng Chính Hãng

Hãng: Vivanco | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của Vivanco
Dây hàn quang 1 sợi, đầu kết nối LC Simplex, chuẩn LC/APC 9/125 Single Mode Simplex Fibre Pigtail. có lớp đệm chặt bọc bảo vệ. Chuẩn: chuẩn LC/APC 9/125 Single Mode Simplex Fibre Pigtail. Số sợi...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Dây Hàn Quang VIVANCO LC/APC 9/125 Single Mode Simplex Fibre Pigtail, Yellow, 1m. Hàng Chính Hãng

Chuẩn: LC/APC 9/125 Single Mode Simplex Fibre Pigtail.
Số sợi quang: 1 sợi
Có lớp đệm chặt bọc bảo vệ 900µm
Đầu kết nối: LC Simplex
Suy hao tối thiểu: 50 dB
Đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế:
TIA/EIA 568-C.3-1 and ISO/IEC 61755-3-1 IEC-61754-7 (International),
TIA-604-2-A, -3-A, and -10-A
FOCIS -2, -3, and -10
RoHS Complaint.
Được đo test và chứng nhận bởi tổ chức thư ba độc lập ( Third party tested )
Chiều dài: 1 mét

Dây hàn quang 1 sợi, đầu kết nối LC Simplex, chuẩn LC/APC 9/125 Single Mode Simplex Fibre Pigtail. có lớp đệm chặt bọc bảo vệ.

Chuẩn: chuẩn LC/APC 9/125 Single Mode Simplex Fibre Pigtail.

Số sợi quang: 1 sợi

Có lớp đệm chặt bọc bảo vệ 900µm

Đầu kết nối: LC Simplex

Suy hao tối thiểu: 50 dB

Đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế:

TIA/EIA 568-C.3-1 and ISO/IEC 61755-3-1 IEC-61754-7 (International),
TIA-604-2-A, -3-A, and -10-A
FOCIS -2, -3, and -10
RoHS Complaint.
Được đo test và chứng nhận bởi tổ chức thư ba độc lập ( Third party tested )

Chiều dài: 1 mét

Màu sắc: vàng

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuVivanco
Xuất xứ thương hiệuĐức
Xuất xứTrung Quốc
Phụ kiện đi kèmKhông
SKU2678830083340