Converter 4 Quang 4 LAN 100Mbps - Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 4 Quang 4 LAN 100Mbps

Hãng: OEM | Xem thêm các sản phẩm Bộ chuyển đổi - Transceivers của OEM
Converter 4 Quang 4 LAN 100Mbps - Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 4 Quang 4 LAN 100Mbps- Tốc độ truyền dữ liệu: 100Mbps.- Truyền dữ liệu qua 1 sợi quang.- Loại dây cáp quang: Single mode- Bước sóng quang: 1...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Converter 4 Quang 4 LAN 100Mbps - Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 4 Quang 4 LAN 100Mbps

Converter 4 Quang 4 LAN 100Mbps - Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 4 Quang 4 LAN 100Mbps

- Tốc độ truyền dữ liệu: 100Mbps.
- Truyền dữ liệu qua 1 sợi quang.
- Loại dây cáp quang: Single mode
- Bước sóng quang: 1310nm/1550nm.
- Cổng kết nối điện: RJ45.
- Cổng kết nối quang: SC.
- Nguồn điện: 5V/2A.

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá KSC

Thông tin chi tiết

Thương hiệuOEM
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Phụ kiện đi kèmNguồn đi kèm converter là loại nguồn đặc biệt, chất lượng cao
Model4Q-4LAN 100Mbps
Xuất xứTrung Quốc
SKU3917769042882
Liên kết: Má hồng dạng nước Hydro Cushion Blush 02 Pink The Face Shop (màu Hồng)