Combo 10 sợi Dây nhảy quang 10Mét, SC/APC-LC/UPC, Duplex, single mode. Hàng Chính Hãng

Hãng: Delta | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của Delta
Dây nhảy quang SC/APC-LC/UPC single mode, Duplex, 10M, 3.0mm- suy hao IL<=0.2dB, phản hổi RL>=60dB- Chủng loai Single mode, dây đôi ( duplex)- Chuẩn kết nối SC/APC- LC/UPC- Chiều dài dây 10M...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Combo 10 sợi Dây nhảy quang 10Mét, SC/APC-LC/UPC, Duplex, single mode. Hàng Chính Hãng

Dây nhảy quang SC/APC-LC/UPC single mode, Duplex, 10M, 3.0mm

- suy hao IL<=0.2dB, phản hổi RL>=60dB

- Chủng loai Single mode, dây đôi ( duplex)

- Chuẩn kết nối SC/APC- LC/UPC

- Chiều dài dây 10M, đường kính dây 3.0mm

- màu Dây màu vàng

- Vỏ nhựa

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, .....

Thông tin chi tiết

Thương hiệuDelta
Xuất xứ thương hiệuViệt Nam
Phụ kiện đi kèmVỏ đựng, team nhãn thông tin sản phẩm
ModelSC/APC-LC/UPC-DL-10M
Xuất xứViệt Nam
SKU3643836272778
Liên kết: Gel tẩy da chết đu đủ SMART PEELING Mild Papaya The Face Shop (150ml)