Combo 1 vỉ 50 Adapter LC/PC single mode, đôi. Hàng chính hãng

Hãng: Delta | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của Delta
Adapter LC/PC single mode, đôi ( duplex)- Chuẩn Single mode, đôi- Chuẩn kết nối LC/PC  duplex- Suy hao IL<=0.2dB, phản hổi RL>=55dB- Màu xanh blue- Hỗ trợ lắp trên các panel adapter coupler...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Combo 1 vỉ 50 Adapter LC/PC single mode, đôi. Hàng chính hãng

Adapter LC/PC single mode, đôi ( duplex)

- Chuẩn Single mode, đôi

- Chuẩn kết nối LC/PC  duplex

- Suy hao IL<=0.2dB, phản hổi RL>=55dB

- Màu xanh blue

- Hỗ trợ lắp trên các panel adapter coupler

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, .....

Thông tin chi tiết

Thương hiệuDelta
Xuất xứ thương hiệuViệt Nam
Phụ kiện đi kèmVỏ đựng
Xuất xứViệt Nam
SKU7480872178112
Liên kết: Tinh chất dưỡng mắt Chia Seed Watery Eye & Spot Essence TheFaceShop