Bộ chia mạng 8 cổng (switch Poe) + 1 cổng quang Fiber hỗ trợ cho camera IP Poe

Hãng: OEM | Xem thêm các sản phẩm Bộ chia mạng - Switch của OEM
Bộ chia mạng 8 cổng (switch Poe) + 1 cổng quang Fiber hỗ trợ cho camera IP PoeSwitch là một thiết bị chuyển mạch tối quan trọng trong mạng; dùng để kết nối các đoạn mạng với nhau the...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Bộ chia mạng 8 cổng (switch Poe) + 1 cổng quang Fiber hỗ trợ cho camera IP Poe

Bộ chia mạng 8 cổng (switch Poe) + 1 cổng quang Fiber hỗ trợ cho camera IP Poe

Switch là một thiết bị chuyển mạch tối quan trọng trong mạng; dùng để kết nối các đoạn mạng với nhau theo mô hình hình sao (Star). Trong mô hình này; switch đóng vai trò trung tâm và tất cả các thiết bị vệ tinh khác kể cả máy tính đều được kết nối về đây; từ đó định tuyến tạo đường nối tạm trung chuyển dữ liệu đi.

Bộ Chuyển Đổi Poe 8 cổng chuẩn 10/100M cung cấp 8 cổng POE + 1 UTP . Truyền tải khoảng cách lên đến 250 mét; vượt qua giới hạn truyền tải hiện tại hàng trăm mét. Switch PoE là switch thực sự. 

Bộ Chuyển Đổi Poe 8 cổng chuẩn 10/100M mang đến cho con người rất nhiều nhưng giải pháp hữu ích. Nó mang đến cho người dùng; khi sử dụng hệ thống camera không phải đi dây nguồn cho camera; và cũng không cần đến các loại thiết bị chuyển đổi cho camera. Chính vì; vậy mà hệ thống Camera ngày càng trở nên tiện ích thông dụng nhiều người dùng và giảm thiểu được nhiều chi phí tối đa nhất cho người tiêu dùng.

Thông số sản phẩm:

-8 ports 10/100Base-T(X) PoE ports and 1 port 10/100Base-F(X).

-Tích hợp 8 port 10/100Base-T(X) PoE and 1 port10/100Base-F(X).

-Chuyển đổi quang điện Single Mode.

-Khoảng cách truyền: 25 km.

-Bước sóng quang hoạt động: 1310nm.

-Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.

-Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.

-Tương thích các chuẩn: IEEE 802.3af.

-Các đèn LED chỉ thị nguồn, PoE, Fiber.

-Công suất tiêu thụ: 15.4W cho mỗi port.

Hình ảnh sản phẩm:

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá BOR

Thông tin chi tiết

Thương hiệuOEM
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Phụ kiện đi kèmNguồn
Xuất xứTrung Quốc
Trọng lượng1
SKU9095750505243
Liên kết: Bọt rửa mặt than hoạt tính Charcoal & Konjac Cleansing Puff The Face Shop