Card Converter Quang 1Gb Netlink Single Mode Dùng 2 Sợi Quang (25Km) - Hàng Nhập Khẩu

Hãng: Netlink | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của Netlink
Card Converter Quang 1Gb Netlink Single Mode Dùng 2 Sợi Quang (25Km) - Hàng Nhập Khẩu mode 10/1000 Base-Tx to 1,000 Base-FX. Khoảng cách truyền: 25 km. Sử dụng 2 sợi cáp để truyền tín hiệu. Bước...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Card Converter Quang 1Gb Netlink Single Mode Dùng 2 Sợi Quang (25Km) - Hàng Nhập Khẩu

Khoảng cách truyền: 25 km
Sử dụng 2 sợi cáp để truyền tín hiệu
Bước sóng quang hoạt động: 1310nm/1550nm
  • Card Converter Quang 1Gb Netlink Single Mode Dùng 2 Sợi Quang (25Km) - Hàng Nhập Khẩu mode 10/1000 Base-Tx to 1,000 Base-FX.
  • Khoảng cách truyền: 25 km.
  • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền tín hiệu.
  • Bước sóng quang hoạt động: 1310nm/1550nm.
  • Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.
  • Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.
  • Tương thích các chuẩn: IEEE802.3u, 10/100 Base-TX, 100Base-FX.
  • Các đèn LED chỉ thị nguồn, FX LINK/ ACT, 100, TP LINK/ ACT, FDX/ COL có thể giám sát đầy đủ các điều kiện làm việc của bộ chuyển đổi. Người dùng dễ dàng quan sát và chẩn đoán sự cố của bộ chuyển đổi.
  • Sản phẩm được chứng nhận FCC, CE and RoHS.

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuNetlink
Kích thước26.2 x 70.3 x 94 mm
Phụ kiện đi kèmĐang cập nhật
SKU2201354063415