75NF75 P75NF75 STP75NF75 TO-220 75A 75V-N (tháo máy)
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Bộ Lưu Điện || 75NF75 P75NF75 STP75NF75 TO-220 75A 75V-N (tháo máy)
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu 75NF75 P75NF75 STP75NF75 TO-220 75A 75V-N (tháo máy)
Tên model đầy đủ: P75NF75
Tên viết tắt của mô hình: 75N75
Thông số chính: ID = 80A, VDSS = 75V, RDS (on) = 11mΩ, PD = 300W