5 Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Converter Netlink (1000Mb) Single Mode Dùng 2 Sợi Quang - Hàng Nhập Khẩu

Hãng: Netlink | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của Netlink
5 Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Converter Netlink (1000Mb) Single Mode Dùng 2 Sợi Quang - Hàng Nhập Khẩu mode 10/1000 Base-Tx to 1,000 Base-FX. Khoảng cách truyền: 25 km. Sử dụng 2 sợi cáp để truyền tín...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu 5 Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Converter Netlink (1000Mb) Single Mode Dùng 2 Sợi Quang - Hàng Nhập Khẩu

Khoảng cách truyền: 25 km
Sử dụng 2 sợi cáp để truyền tín hiệu
Bước sóng quang hoạt động: 1310nm/1550nm
  • 5 Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Converter Netlink (1000Mb) Single Mode Dùng 2 Sợi Quang - Hàng Nhập Khẩu mode 10/1000 Base-Tx to 1,000 Base-FX.
  • Khoảng cách truyền: 25 km.
  • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền tín hiệu.
  • Bước sóng quang hoạt động: 1310nm/1550nm.
  • Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.
  • Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.
  • Tương thích các chuẩn: IEEE802.3u, 10/100 Base-TX, 100Base-FX.
  • Các đèn LED chỉ thị nguồn, FX LINK/ ACT, 100, TP LINK/ ACT, FDX/ COL.
  • Kích thước: 26.2 x 70.3 x 94 mm.Trọng lượng: 0.2 kg.
  • Sản phẩm được chứng nhậnFCC,CEandRoHS.

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuNetlink
Phụ kiện đi kèmĐang cập nhật
SKU5100640733728